พลโท ธวัชชัย แจ้งประจักษ์ แม่ทัพน้อยที่ 2 เป็นประธานในการจัดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาปรับปรุงภูมิทัศน์ บริเวณเรือนรับรองพิเศษ กองทัพภาคที่ 2 เนื่องในวันจักรี เพื่อน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราช โดยมี คุณสุกัญญา แจ้งประจักษ์ ประธานสมาคมแม่บ้านทหารบก สาขากองทัพน้อยที่ 2 พร้อมด้วยคณะผู้บังคับบัญชา และกำลังพลกองทัพน้อยที่ 2 ร่วมกิจกรรมอย่างพร้อมเพรียง
เราทำความดีด้วยหัวใจ น้อมรำลึกฯ ในวันจักรี ประจำปี 2566
เมษายน 6, 2023 09:21
![](https://web.army2.mi.th/wp-content/uploads/2023/04/337517234_2155949391262485_2856545903604989816_n-14.jpg)