พล.ต. ไพรวัลย์ จุ้ยเจริญ ผบ.พล.พัฒนา ๒ และ คุณ ธิษตยา จุ้ยเจริญ ประธานสมาคมแม่บ้าน ทบ. สาขา พล.พัฒนา ๒ เป็นประธานในพิธีจิตอาสาปลูกปอเทืองเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้ากรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เนื่องในวันคล้ายวันพระสมภพ ๒ เม.ย.๖๖ ณ บริเวรแปลงเกษตรกรรม ทภ.๒ (พื้นที่โครงการทหารพันธ์ุดี พล.พัฒนา ๒)
พิธีจิตอาสาปลูกปอเทืองเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้ากรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
![](https://web.army2.mi.th/wp-content/uploads/2023/04/338261361_1609397402878785_8718581758997647315_n-1.jpg)