มทบ.210 นำโดย คุณวัฒนา จินตสมิทธิ์ ประธานสมาคมแม่บ้าน ทบ. สาขา มทบ.210 ได้เดินทางเข้าเยี่ยมให้กำลังใจพร้อมมอบอาหาร และเครื่องดื่มให้กับบุคลากรทางการแพทย์ ที่ปฏิบัติภารกิจการฉีดวัคซีนให้กับพี่น้องประชาชนในการสู้ภัย COVID-19 ณ ศาลาประชาคมยงใจยุทธ จ.นครพนม
ขอร่วมเป็นกำลังใจ พร้อมมอบอาหารเครื่องดื่มเพื่อเติมพลังกายพลังใจให้บุคลากรทางการแพทย์ ในการสู้ภัย COVID-19
กรกฎาคม 22, 2021 20:34
![](https://web.army2.mi.th/wp-content/uploads/2021/07/022.jpg)