กองพันทหารราบที่ 3 กรมทหารราบที่ 8 ปรับปรุงซ่อมแซม ผนังบ้าน ใส่หน้าต่าง พร้อมฉาบ ให้กับ นายพงศ์พิทักษ์ กงวงษ์ บ้านผู้ยากไร้/บ้านผู้พิการ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 เพื่อเป็นการสร้างขวัญและกำลังใจ ตลอดจนเป็นการช่วยเหลือ พัฒนาคุณภาพชีวิตความเป็นอยู่ให้ดีขึ้น ณ ชุมชนหมู่บ้าน หมู่ 3 ตําบลบ้านขาม อำเภอเมือง จังหวัดหนองบัวลำภู
ช่วยเหลือ ซ่อมแซมบ้านให้ประชาชนเพื่อความเป็นอยู่ที่ดีขึ้น
3 วัน ago 3 วัน ago
![](https://web.army2.mi.th/wp-content/uploads/2024/07/2-2-990x660.jpg)