กองพันทหารราบที่ 3 กรมทหารราบที่ 13 ลงพื้นที่เข้ารับซื้อผักบุ้งแก้วผลผลิตทางการเกษตร ตามนโยบายของผู้บัญชาการทหารบก โดยเข้าไปรับซื้อจาก นาง อภิเดช เทพสาร เพื่อนำไปประกอบเลี้ยงให้กับกำลังพลภายในหน่วย ณ บ้านโพธิ์ชัย ตำบลเชียงยืน อำเภอเมืองอุดร จังหวัดอุดรธานี
ทหารลุยสวน…รับซื้อผลผลิตช่วยเกษตรกร
3 ชั่วโมง ago 3 ชั่วโมง ago
![](https://web.army2.mi.th/wp-content/uploads/2024/07/04_0-10.jpg)