ผู้บังคับกองพันทหารราบที่ 3 กรมทหารราบที่ 13 และ ประธานสมาคมแม่บ้านทหารบก สาขา กองพันทหารราบที่ 3 กรมทหารราบที่ 13 พร้อมด้วยกำลังพล ร่วมกับ บริษัท เฮงเจริญคอนกรีต 999 จำกัด และส่วนราชการในพื้นที่ ร่วมกันส่งมอบบ้านให้กับ พลทหาร จิรภัทร ใจหาญ ณ บ้านเลขที่ 263 หมู่ 3 บ้านสระคลองพัฒนา ตำบลคำด้วง อำเภอบ้านผือ จังหวัดอุดรธานี
มอบบ้านหลังใหม่ ให้กับทหารกองประจำการ
9 เดือน ago 9 เดือน ago
![](https://web.army2.mi.th/wp-content/uploads/2023/10/4-36-960x660.jpg)